7 day tweet volume :
  • Ninauza kuku wa nyama kila mmoja kwa TZS 5500 ikiwa mtu atanunua kuanzia kuku 400. Shamba la kuku lipo Bunju. Na tunakufikishia oda yako popote ulipo ndani ya mikoa ya Pwani na Dar es Salaam. Tuwasiliane 0718544554.
    @KennedyMmari
  • Hii ni aibu. You dont expect a decent person kubeba kitoweo namna hii kwakweli. Yaani kila unapodhani umeshaona vituko vya kutosha, ghafla anaibuka Mtanzania mwingine na kukuonyesha kuwa ndio kwaaanza mambo yanaanza
    @mshambuliaji
  • #MwananchiNukuu “Licha ya kuwa na utamaduni wa kufanya kazi, lazima uwepo utamaduni wa kupumzika, kukaa na familia na kutafakari.” - Papa Francis wa 16. #MwananchiLeo
    @MwananchiNews
  • Sofa Table: Unaweza weka pembeni ya Sofa au katikati.. Hamna haja ya kuinama inama tena.. Unaweza wekea laptop, Soda, Maji, Chai, Juice, remote, nk. Achana na mambo ya stuli.. Bei 65,000 tu. Bonyeza hapa kutupata Whatsapp > wa.me/255789111999 IG swahilidesign #TwitterGulio
    @GillsaInt
  • Mhe. Rais Magufuli afuta maelekezo yaliyotolewa na Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia kuhusu Bendera, Nembo na Wimbo wa Taifa.
    @MsigwaGerson
  • Injinia soma nambaaaaaa #A220 karibu nyumbani.
    @MsigwaGerson
  • Exclusive!!!!! My brand new song #KADOGO premiers on YouTube kuanzia saa 12 jioni kwa saa Afrika Mashariki. Go & subscribe to my official YouTube channel na uwe wa kwanza kuangalia video yangu ya kufungia mwaka 2018. #KADOGO #FungaMwakaNaAlikiba #MofayaByAlikiba #KingKiba
    @OfficialAliKiba
  • “The only disability in life is a bad attitude." ~ Scott Hamilton
    @IamMzilikazi
  • BAADA YA UMOJA WA ULAYA, MAREKANI NAYO YATOA TAMKO KUHUSU TANZANIA > Maseneta wa Marekani wamemuandikia barua Waziri wa Mambo ya Nje wa nchi hiyo, Mike Pompeo wakiishutumu Serikali ya Tanzania. > Wadai inaminya haki za watu na demokrasia. Soma ~ jamii.app/USSenateVaTanz… #JFLeo
    @JamiiForums
  • BUNGE LA ULAYA LATOA AZIMIO LAKE KUHUSU TANZANIA - Azimio hilo lenye hoja zaidi ya 15 limeongelea mambo kadhaa yanayotokea nchini - Limegusia Wanafunzi wajawazito, matangazo ya Bunge, ukiukwaji wa haki na kufungwa kwa vyombo vya habari Soma jamii.app/EuropeResoluti… #JFLeo
    @JamiiForums
  • Dunia inaanza kuelewa kwamba watu wameuliwa nchi hii na wengine wamepigwa risasi eti kwa sababu tu wako UPINZANI. Tulivyo wachagua ndugu zetu kwenda Bungeni kutuwakilisha tulitegemea watoe maisha yao mhanga au tulitegemea wasikilizwe na Serikali? Tutafakari hili jambo.
    @fatma_karume
  • Enyi ndugu zangu; licha ya kujenga utamaduni imara kabisa wa kupumzika, tujenge utamaduni wa kupumzika pia, tuingie gharama tusafiri, twende vijijini kwetu, twende kwenye hifadhi zetu asilia ama za majengo ya kale. Tufanye kitu tu. Tutumie pesa na familia na marafiki. Tupumzike!
    @HKigwangalla
  • #NipasheHabari WAZIRI wa Fedha na Mipango Dk. Philip Mpango amesema nchi inapita kwenye kipindi kigumu kidogo kutokana na wafadhili kupunguza kutoa misaada./ goo.gl/Zzhf6h
    @Nipashetz
  • One good young man volunteered this very brief snapshot of what we’ve been up to in 2018. It has been a hectic year. I wish all of you good health and success in your endeavours in 2019.
    @JMakamba
  • Anti aliniambia, "INAWEZEKANA hiki kikawa kizazi cha mwisho kinachojua kupiga VIGELEGELE." Mama akamjibu: Kama hujawahi kutoa muda wako kufundisha mwanao/mdogo wako ujuzi na michezo uliyofundishwa ukiwa mdogo basi USIHANGAIKE KULAUMU KIZAZI HIKI CHA SMARTPHONES. DO YOUR PART!
    @EdMmuni
  • Kwa mujibu wa Ibara ya 59 ya Katiba (kama ilivyorekebishwa mwaka 2005), sifa ya kuteuliwa kuwa Mwanasheria Mkuu wa Serikali ni kuwa na sifa ya uwakili kw muda usiopungua miaka 15. Kilangi amekuwa na sifa hii kwa miaka mingapi? Meanwhile, hongera sana @AdoShaibu & @fatma_karume💪🏾
    @daniel_marari
  • SERIKALI YAKEMEA HUJUMA ZINAZOFANYWA NA BAADHI YA WATUMISHI WA SHIRIKA LA NDEGE(ATCL) - Ndege zinasafiri na abiria kiduchu jambo linalofanywa ili kuyanufaisha mashirika mengine ya ndege - Mawakala wanashawishiwa wasiuze tiketi za ATCL Soma ~ jamii.app/HujumaATCL #JFLeo
    @JamiiForums
  • Naomba utumie dakika 1 kuangalia video hii. Inagusa sana, hasa ukizingatia ni jamii ndio inamfanyia ukatili mtoto huyu. Ana ndoto, hajachelewa, tumshike mkono. Ukiguswa basi fika maduka ya smart hub China Plaza, Samora& MCity Kuchangia Chanika Children Shelter. #KuwaShujaaWangu
    @MarekaMalili
  • My beloved parents.
    @fatma_karume
  • Plz RT: HUDUMA NITOAZO: 1. KuDESIGN cover la kitabu (15,000) 2. Kukuandikia kitabu (Kuanzia 35,000 na kuendelea) 3. Kutafsiri kitabu kwenda lugha nyingine i.e English, Swahili, (20,000) 4. Kuhariri kitabu chako (10,000) 5. Kutoa ushauri wa Uandishi wa vitabu DM/0713861520
    @TravesSenior
  • Mama @IdaOdinga and I are pleased to host President @UKenyatta and other distinguished guests for breakfast at our home in Bondo this morning.
    @RailaOdinga
  • Kizuri kula na mwenzako For only 50,000/=tsh DM me kwa maelewano zaidi Kindly Rt cos wateja wetu wengi wako kwa TL zetu. #TwitterGulio
    @bohny_chengula
  • WWF @WWF issued a statement on #StiglersGorge Project. Lives of more than 200,000 people to be affected negatively worldwildlife.org/press-releases…
    @zittokabwe
  • @TecnomobileTZ Ayee😁 @NgowiThe3rd @hakily_ @MsMawalla @Rawasen @nellysa___ @simplyEeema @Abbymexahnk @vivalavida_365 @Im_Pavlos @StephenCharema @pichazasimu @kifaiJr @YoungCashtz @Seleasamajr @MukSnow @Wilbright_jr @max_zitatu @AziiLy @__IamBen @TecnomobileTZ #MerryBluechristmas #sioyakawaida
    @Joki_Aaron
  • Ninauza kuku wa nyama kila mmoja kwa TZS 5500 ikiwa mtu atanunua kuanzia kuku 400. Shamba la kuku lipo Bunju. Na tunakufikishia oda yako popote ulipo ndani ya mikoa ya Pwani na Dar es Salaam. Tuwasiliane 0718544554. @KennedyMmari
    @mUjaHdNa
  • Wakati Rais kama @KagutaMuseveni na uimla wake anakutana na wapinzani namna hii, Rais @MagufuliJP hathubutu. Wakati Rais @PaulKagame anaachia huru wapinzani na wakosoaji wake, Rais wetu anatuma salaam kuwa tutaishia gerezani. Kweli sisi tunakuwa wa kuona haya Uganda? Mungu Baba
    @zittokabwe
  • Wakili Msomi @myler_ja hongera sana. 🙏🏾 __ Associate Wakili Bwana @abbykirahi Makilakitu. You are the MVP. 🙌🏾 ___ Jamila Nyangasa, congrats on your appointment as an Advocate of the High Court of Tanzania. ⚖️
    @Sajjo
  • Maisie Williams "Arya Stark" alienda kufanya usahili ili kuigiza katika Series ya Game of Thrones lengo lake kuu likiwa apate pesa kwaajili ya kununulia Laptop. #Fahamuzaidi
    @fahamuzaidi
  • "Rais si Mfalme" @zittokabwe @fatma_karume
    @AdoShaibu
  • EU Parliament Joint Motion for a Resolution against TZ. Ni kheri sana kwamba kwa mujib wa kina maPropesa Rais wetu mpendwa ana furahiwa na anapendwa na kila mtu hapa kwetu. Maana ng’ambo mambo si mazuri. Lakini tusijali sana maana hawa ni mabeberu tu!
    @fatma_karume
  • Katika msimu huu wa sikukuu niruhusu nipambe chumba chako na set yetu ya mashuka mazuri kabisa 100% cotton kutoka kwetu #MalivaApparels kwa 45,000/- tu😍 tupigie 0762282837 ili uweze kuweka order yako. Ila kalogo kamekaa sehemu yake😍 Asante sana @jacksonsikimay #TwitterGulio
    @RoseyMaliva
  • Random selfies 😍
    @iboydan
  • Ukiwa mvivu wa kuitafuta pesa na kupenda stareh, lakini hujui kuitunza pesa unakuwa mtumwa wa starehe na pesa. Unaweza kuwa tayari kufanya jambo lolote la hovyo au unalojua linaweza kuleta madhara baadaye, lakini shida yako ni kupata pesa. #KaziNaBata
    @miss_mshangama