7 day tweet volume :
  • "Sina wazazi, Maisha duni. Hakuna chakula cha uhakika wala elimu. Maisha yangu ni magumu mno. Natamani kuja kuwa Daktari, niwasaidie watoto matatizo yao kiafya." - Esther. Shirikiana nasi kuifanikisha ndoto yake kwa kila like, na RT yako. #KuwaShujaaWangu #BeMyHero
    @MarekaMalili
  • Korosho
    @masoudkipanya
  • Hawa watu wasingeweza kusubiri Wananchi wavune Ndio wawaondoe? Kwanini watumishi wa Serikali wanakuwa MAKATILI namna hii?
    @zittokabwe
  • "Nimepoteza Wazazi, Maisha magumu. Sio chakula wala elimu ni vya uhakika. Maisha yangu ni magumu. Ndoto yangu kuwa Daktari, niwasaidie watoto matatizo yao kiafya." - Esther. RT yako itakua imemsogeza Esther karibu kutimizia ndoto yake. #KuwaShujaaWangu #BeMyHero
    @Arafat__AH
  • Huyu ni Pasco Kassian aliyewahi kuwa mshindi wa shindano la Bongo Starsearch. Anahitaji msaada wa matibabu. Alipata ajali,akavunjika mguu, kibofu kilipasuka, akafanyiwa operation baada ya operation NJIA ya mkojo ikaanza kuleta shida
    @Mwaipaja01
  • Today is #HumanRightsDay and it is our day as active citizens and it is our duty to hold our governments accountable to respect our rights Leo ni siku ya haki za binadamu na ni sikukuu yetu wananchi tunaojitambua kuhakisha serikali inaheshimu haki zetu #ChangeTanzania
    @MariaSTsehai
  • Habar..! Kuna gar aina ya VITZ NEW MODEL (T 947 DNE) imeibiwa usiku wa leo mbezi makabe kwa yoyote atakuwa kaiona tafadhali tunaomb tuwasiliane kwa namba 0713392618 0762977173 asanten..! Please Nisaidie Kushare.
    @Johnie_ze_Best
  • Imefika hatua Tanzania tunashindwa kunivunia kwamba kweli Haki za binadamu, za kiuchumi, kiasiasa na kijamii zinatekelezwa kikamilifu. Mdau wa Haki za binadamu. @humanrightstz @Twaweza_NiSisi #SimamiaHaki #DemokrasiaYetu #ChangeNiSisi
    @MarekaMalili
  • Leo ni maadhimisho ya miaka 70 ya Azimio la ulimwengu juu ya haki za binadamu. Ni Azimio la Mkutano Mkuu wa Umoja wa Mataifa juu ya haki za binadamu lililotolewa tarehe 10 Desemba 1948 na nchi wanachama za Umoja wa Mataifa #Simamiahaki #ChangeNiSisi #DemokrasiaYetu
    @AlfredKiwuyo
  • Siku kama ya leo mwaka 1963 Zanzibar ilipata Uhuru wake kutoka Uingereza. Siku hii haisherehekewi nchini Lakini ni siku muhimu sana kwa historia ya Zanzibar na Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Mapinduzi ya January 12, 1964 pengine yasingetokea kama Zanzibar haikupata Uhuru huu
    @zittokabwe
  • Habari #Tanzania! Mashirika @humanrightstz & @Twaweza_NiSisi yanakukaribisha katika "Maadhimisho ya Miaka 70 ya Tamko la Ulimwengu la Haki za Binadamu", ukumbi wa British Council, Posta, Dar. Kwa wasiofika ipo mubashara kupitia @kwanza_tv! #ChangeNiSisi #DemokrasiaYetu
    @DrMabula
  • Rais Magufuli ameiagiza TRA na Wizara ya Fedha kutoza kodi ya nyumba ya TZS 10,000 kwa nyumba za kawaida, TZS 20,000 kwa nyumba za ghorofa zilizopo wilayani na vijijini na 50,000 kwa nyumba kubwa. Na utozaji huo uzingatie hati ya kiwanja na sio idadi ya nyumba kwenye kiwanja.
    @swahilitimes
  • 🎈@ReissNelson9 turns 19 today - so we'd like to say... HAPPY BIRTHDAY, REISS! 🎉
    @Arsenal
  • Heri ya Siku ya Kimataifa ya Haki za Binadamu kwa marafiki wa haki. Tukutane British Council - Posta, DSM leo Disemba 10 mapema saa 2:00 Asubuhi tutafakari pamoja hali ya haki za binadamu na demokrasia nchini. #SimamiaHaki
    @humanrightstz
  • Like a good Father, Mwalimu Nyerere invested in relationships with neighbors near and far, he stood up for nations that at time were downtrodden and believed in solidarity. Let no leader present or future, squander our wealth of good will #IndependenceDay #ChangeTanzania
    @MariaSTsehai
  • This is not a military operation. It's a robbery. #TripleFrontier, on @Netflix and in select theaters. Coming this March.
    @triplefrontier
  • "Kumekuwepo na tatizo la kubambikizia watu kodi kupitia mfumo wa kukadiria kodi. Mtu ana biashara ndogo, anakadiriwa kodi kubwa, mwisho wa siku mtu anafunga biashara yake, sasa hapo TRA mmepata faida au hasara? Wengine hufunga biashara na kwenda kufungua upya."- Rais Dkt Magufuli
    @swahilitimes
  • Mhe. Rais Magufuli yupo katika kikao cha kazi cha Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA) na Wakuu wa Mikoa kinachoendelea muda huu katika ukumbi wa Kituo cha Kimataifa cha Mikutano cha Julius Nyerere Jijini Dar es Salaam. Matangazo yanarushwa na vituo vya Redio, Televisheni na mitandao
    @MsigwaGerson
  • Tuko tayari. #InternationalHumanRightsDay #StandUp4HumanRights #UDHR #SimamiaHaki #ChangeNiSisi #ChangeTanzania Karibuni sana!
    @TitoMagoti
  • Mh. @zittokabwe , Jenerali Ulimwengu na Mama Kijo Bisimba watakua sehemu ya mjadala wa nafasi ya haki za binadamu Tanzania. Unaweza kufuatilia mjadala kupitia viunganishi vya #SimamiaHaki #DemokrasiaYetu #ChangeNiSisi
    @MarekaMalili
  • Rais wa Nigeria Buhar amempongeza Mkurugenzi Jamii forum @macdemelo kwa mchango wake katika uandaaji wa Whistle-blowing policy yenye lengo la kuhamasisha Raia kutoa taarifa za Rushwa. Huku kwetu hawamtumii wanampa makesi.@TitoMagoti @MariaSTsehai @zittokabwe @MarekaMalili
    @AbdulNondo2
  • "Mazingira ya kufanyia biashara nchini bado ni tatizo. Usafirishaji, utitiri wa taasisi za usimamizi, ucheleweshaji bandarini, tatizo la umeme, kutumia muda mrefu kupata vibali vya biashara. Pia tumekuwa hatufanyi vizuri katika kuvutia wawekezaji."- Rais Dkt Magufuli
    @swahilitimes
  • UTAFITI: Wanaume kufikia mshindo angalau mara 21 kwa mwezi hupunguza hatari ya kupata saratani ya tezi dume. #TibaFasta buff.ly/2SIU6mT
    @TibaFasta
  • Ukigusa tu ishu ya korosho unaona wanakuja haooo! Why? Waandishi wa habari wameambiwa wasitoe coverage kwa sasa naambiwa - why? Korosho hizi zililimwa mbinguni? Nani anafaidika na utaifishaji huu? Hili la korosho si ishu ndogo something is wrong #ChangeTanzania
    @MariaSTsehai
  • (1/4) "Hamasa ya kuwa daktari alinipa mama. Chekechea tulikuwa tunaimba kila mtoto anataja kazi anayoipenda mfano daktari, mwalimu na nyingine. Nikirudi nyumbani nikimuimbia mama akawa anauliza: ukiwa daktari utafanya nini? Namjibu nitatibu wagonjwa." - (Muhimbili, Dar es Salaam)
    @mmoja_mmoja
  • Ungana na taasisi ya @humanrightstz na @Twaweza_NiSisi katika maadhimisho ya mika 70 ya tamko la Haki za binadamu. Karibu tutafakari Haki za Binadamu na Demokrasia Tanzania. #SimamiaHaki #DemokrasiaYetu #SautiZaWananchi
    @MarekaMalili
  • Bashiru huyu akikutana na huyu wa sasa watauana. Ee mwananchi,saidia kuhakikisha hawakutani kamwe 🤦🏾‍♂️😊
    @msangijeff
  • Kucheka hupunguza homoni za mkazo (stress) na kuongeza seli za kinga ya mwili hivyo kuongeza kinga dhidi ya maradhi. Kucheka pia huchochea utokezwaji wa endorphins kemikali inayomfanya mtu kujisikia vizuri na kupunguza maumivu yoyote aliyo nayo mtu kwa muda mfupi. #TibaFasta
    @TibaFasta
  • Wenzi wanaotembea, kimbia au kufanya mazoezi pamoja hawapati tu faida za kiafya kwa kuushughulisha mwili bali wanajenga ukaribu zaidi hivyo kuboresha mahusiano yao, kulingana na watafiti. #TibaFasta
    @TibaFasta
  • Kunywa maji kabla ya mlo husaidia kujaza tumbo na kumfanya mtu kutokula sana hivyo kumsaidia mtu kupunguza uzito au kuendelea kuwa na uzito unaofaa kiafya. #TibaFasta
    @TibaFasta
  • Watanzania ni WAGUMU sana kwenye maswala ya kutetea na kusaka HAKI. Imagine this is the only population ya watanzania ambao wanapenda kushikamana na kutafuta haki. Ila humu mitandaoni tunaonekana tupo wengi. Inakatusha tamaa kwakweli hv tutapata KATIBA mpya kweli #ChangeTanzania
    @Leyenda_vivien
  • Simamia Haki, Usawa na Utu wa Binadamu juu ya hayo tunaweza kusema hakuna kikwazo. #SimamiaHaki
    @humanrightstz
  • Maadhimisho haya ya Haki za Binadamu yanawaleta kina Prof. Beregu, @hpolepole, @IsmailJussa na wengine kujadili hali ya vyama vya siasa nchini na umuhimu wake kwa nchi. #SimamiaHaki #DemokrasiaYetu #ChangeNiSisi
    @DrMabula
  • Kila Mtoto Huwa Na Ndoto Za Kufika Sehemu Alitamani Afike. Lakini Wengi Wamekua Wakikatishwa Au Kukata Tamaa Baada Ya Wazazi Au Wanaowategemea kufariki Au Kuwafukuza Kule Wanakoishi. Chanika Children Shelter Wanaungana Na Watanzania Wengine Kutimiza Ndoto Zao. #BeMyHero
    @ManenoIzaak
  • Kituo cha kulelea watoto wanaoishi kwenye mazingira magumu cha Chanika " Chanika Orphanage Center" kinakuomba wewe mdau utakayeguswa kumsaidia mtoto huyu ili aweze kutimiza ndoto zake. #BeMyHero #KuwaShujaaWangu
    @bajabiri
  • Haki ya Nani? Haki ya Nini? Wakiongozwa na Bahame Nyanduga, Dk. Helen Kijo & Generali Ulimwengu wataongelea kuzorota kwa Haki za Binadamu nchini hasa uminywaji wa uhuru wa kujieleza. #ChangeNiSisi #DemokrasiaYetu
    @DrMabula
  • JE WAJUA?? Eleanor Roosevelt(1884–1962) akiwa ni MWANAMKE pekee na Mwenyekiti wa Tume ya Umoja wa Mataifa ya Haki za Binadamu ndiye aliyesimama kidete mpaka kupatikana kwa Andiko hili la Tamko la Haki za Binadamu mwaka 1948 #SimamiaHaki #DemokrasiaYetu
    @AlfredKiwuyo