@OleMtetezi | 118,882 followers
Mimi Ni Mmoja Wa Watu Tuliokua Na 'Mashaka' Juu Ya Taarifa Ya Mzee Jiwe Kuwa Mahututi, Lakini Kwanzia Nione Tweets Za Mawaziri Kwamba Sijui Tuwe Na Ubinadamu Mara Oohh Tusiombeane Mabaya, Nimeamini Rasmi Kwamba Taarifa Hizo Ni Ukweli Mtupu Wala Sioni Haja Ya Msigwa Kutoa Taarifa!

Tweet Engagement Stats

Stats are based upon replies and quotes of this tweet

Engagement Map

Quotes
Replies
Retweets
Trendsmap

Replies and Quotes

Total of 24 replies and 0 quotes found
In reply to @OleMtetezi
Sio mbaya si ndio uwezo wako wa kufikili umeishia hapo?
 
In reply to @OleMtetezi
Mimi badoo sijaa aminii mpwa馃毝馃毝
 
In reply to @OleMtetezi
Mkuki kwa nguruwe____________
 
In reply to @OleMtetezi
Fala mkubwa wewe unapumulia matako
 
In reply to @OleMtetezi
MZEEE ATAKAA SAWA NA KURUDI KUENDELEA NA SHUGULI ZA TAIFA LAKE, MUNGU SIMAMIA HAYA.
 
In reply to @OleMtetezi
mi sija follow waziri yeyote wote ni bure
 
In reply to @OleMtetezi
Kila mwanadamu anaumwa na anakufa sasa hilo lina tatizo gani hapo??
 
In reply to @OleMtetezi
Ukweli ni kuwa wanaoteswa na sintofahamu hii ni raia wema wakawaida na wengi wao ni wale wasiofungamana na hata vyama vya siasa
 
In reply to @OleMtetezi
Mzee Jiwe ndio nani?
 
 
 
 
In reply to @OleMtetezi
Nasubiria newz kuwa tayari nipike pilau
 
 
In reply to @OleMtetezi
Hivi kwani Rais siyo Binadamu? Haugui? Cha ajabu nini Rais akiumwa? Kuna Binadamu asiyeumwa? Sijapenda tu kumzushia kifo Binadamu mwenzako
 
 
 
In reply to @OleMtetezi
Zitto kaamua kutunyamazisha na breaking news zisizo na mashiko za waganga njaa wenzake mungu atajibu mbeleni achatuone
 
In reply to @OleMtetezi
Chuma kipo imara magogoni kinapiga kazi. Nyie mlie tu
 
In reply to @OleMtetezi
Kwa tarifaa yenu yupo ikulu na anachapa kazi
 
 
In reply to @OleMtetezi
Kwanini leo hakwenda kwa church? Binafc naungana na wewe kusubiri nyama chini
 
 
Over 1 replies and quotes not shown

Retweeters

Register for Trendsmap Access
Login via Twitter to start your free trial now

Don't have a Twitter account? You can also register via Facebook or Instagram

* Analytics, alert and visualisation tools require additional authorisation
Existing users can login