@IAMartin_ | 196,649 followers
Madikteta wanashughulikiwa na Allah. Idris Deby kaingia madarakani 1990. Ametawala CHAD miaka 30. Uchaguzi April 2021 wapinzani walikataa matokeo. Akajitangaza kwa kishindo. Siku 1 baada ya kujitangaza, amekwenda kuongoza vikosi vya jeshi dhidi ya waasi, amechezea shaba,AMEFARIKI

Tweet Engagement Stats

Stats are based upon replies and quotes of this tweet

Engagement Map

Quotes
Replies
Retweets
Trendsmap

Replies and Quotes

Total of 29 replies and 2 quotes found
In reply to @IAMartin_
Jeshi la Chad limemteua mtoto wa Aliyekuwa Rais General. Mahamat Idriss Deby kuwa Rais wa nchi hiyo baada ya Baba yake kufariki, Mahamat ni Ofisa wa Jeshi mwenye nyota 4. Anakuwa Mmoja kati ya Rais mdogo Duniani na mdogo kuliko wote Africa akiwa na Miaka 37. pic.twitter.com/NVLJrNZjZJ
 
In reply to @IAMartin_
Kisha Nitqufanya moyo wa Farao kuwa mgumu🏹 president anajiqmin mpk kwa waasi
 
In reply to @IAMartin_
Usikute na wao walivyosikia shujaa katwaliwa walituonea wivu...😅😅
 
In reply to @IAMartin_
Wanyonge tunafuatilia kazi za Allah kwa karibu sana... pic.twitter.com/c5HEZePYae
 
In reply to @IAMartin_
Mungu kamlipa sawa sawa na alichopanda angekuja kuangamiza watu wengi zaidi Mungu akaliona hilo .
 
In reply to @IAMartin_
Africa kichwa cha mwenda wazimu
 
In reply to @IAMartin_
Congratulations Chad and Africa
 
In reply to @IAMartin_
Na ukute kpigwa na watu wake huko vitani...watu wanachoka
 
In reply to @IAMartin_
Kila mtu atavuna alichokipanda👏🏾
 
In reply to @IAMartin_
 
 
In reply to @IAMartin_
 
In reply to @IAMartin_
Kaingia madarakani hata mpango wa mie kuzaliwa haujulikani aiseee 🤔
 
In reply to @IAMartin_
Mungu anasafisha bara la Africa
 
 
In reply to @IAMartin_
Mwachie atangulie hana hata moja la maana aliowafanyia wana Chad
 
In reply to @IAMartin_
THIS IS WHAT WILL HAPPEN IN UGANDA WHEN MUSEVENI IS GONE HIS SON A GENERAL IN CHARGE OF SPECIAL FORCES WE HAVE SEEN THIS TENDACY OF SONS TAKING OVER WHEN THERE FATHERS DIE IN AFRICA GABON,CONGO,BOTSWANA ,TOGO EQUATORIAL GUINEA,TCHAD 🇳🇴🇹🇿🇨🇭
 
In reply to @IAMartin_
Kapigwa na wanajeshi wake mwenyewe,walikuwa wana tafuta pa kumshushia.
 
In reply to @IAMartin_
 
In reply to @IAMartin_
Hiyo inaitwa “zawadi ya Bwege”
 
 
In reply to @IAMartin_
Mungu alimwita njoo njoo mwanangu hulijui ulitendalo
 
In reply to @IAMartin_
Kwahiyo unataka kutuambia Allah ni muuwaji wa madikteta??
 
In reply to @IAMartin_
Halafu wanampa mwanae,yaani nchi haitapoa
 
In reply to @IAMartin_
umeandika kwa unaa👀
 
In reply to @IAMartin_
ilifika siku yake tuu Mbn hata watu wema hawaishi milele
 
In reply to @IAMartin_
Swali langu tu, urusi hkn upinzani?
 
In reply to @IAMartin_
 
 
 
In reply to @IAMartin_
Pamoja na yote idris alikuwa statesman na mtu kweli kweli
 

Retweeters

No retweeters found
80 retweeters not shown
Free access is provided to the 8 hour timeframe for this page.

A Trendsmap Explore subscription provides full access to all available timeframes

Find out more

This account is already logged in to Trendsmap.
Your subscription allows access for one user. If you require access for more users, you can create additional subscriptions.
Please Contact us if you are interested in discussing discounts for 3+ users for your organisation, or have any other queries.