In reply to @IssaKalenge
Ila kama ingefanya hivyo basi pengine leo hii hiyo mimea isingekuwepo duniani hasa inayotegemea mbegu zake zisafirishwe na wanyama maana mnyama angefika kwenye mti na kula tunda na kuacha mbegu hapo pembeni,ila ujanja iliyofanya ni kuweka mbegu ndani ya tunda hivyo tunafanya πŸ‘‡πŸΏπŸ‘‡πŸΏ
Replying to @IssaKalenge
Kazi ya kubeba mbegu iliyo ndani ya tunda na kuisafirisha kutoka sehemu moja kwenda kwingine bila sisi wenyewe kujua. Huo ndio ujanja wa kwanza wa mimea na hakuna mnyama amefanikiwa kuchomoka hapo kwenye hilo,sio nyani,tumbiri, tembo,wala binadamu anaejiona mjanja kuliko πŸ‘‡πŸΏπŸ‘‡πŸΏ

Engagement Map

Quotes
Replies
Retweets
Trendsmap

Retweeters

No retweeters found
4 retweeters not shown
Free access is provided to the 8 hour timeframe for this page.

A Trendsmap Explore subscription provides full access to all available timeframes

Find out more

This account is already logged in to Trendsmap.
Your subscription allows access for one user. If you require access for more users, you can create additional subscriptions.
Please Contact us if you are interested in discussing discounts for 3+ users for your organisation, or have any other queries.